วันนี้ 19 กุมภาพันธ์ 64 ทีมงานสถานีวิทยุม.ก.สงขลา ได้ลงพื้นที่ ณ ศูนย์พัฒนาการจัดการสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุจังหวัดสงขลา อ.สะบ้าย้อย เพื่อสัมภาษณ์นางสุกุณฑี อนุราช ผอ.ศูนย์พัฒนาการจัดการสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุจังหวัดสงขลา ในประเด็นเกี่ยวกับผู้สูงอายุ เพื่อเป็นส่วนหนึ่งในการจัดทำโครงการโรงเรียนผู้สูงอายุทางอากาศ (ภาคใต้) โดยความร่วมมือระหว่างสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (สถานีวิทยุม.ก.) กับ กรมกิจการผู้สูงอายุ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ โดยทุกท่านสามารถติดตามรับชมและรับฟังได้ผ่านทาง AM 1269 kHz เว็ปไซต์ www.kurplus1269.com และทาง YouTube : ku radio thailandแล้วพบกันเร็ว ๆ นี้นะคะ
![](https://kurplus1269.com/wp-content/uploads/2021/02/151144105_10217229579405715_7676833401708365011_o-1024x684.jpg)
![](https://kurplus1269.com/wp-content/uploads/2021/02/151779346_10217229580445741_848554666749575895_o-1024x768.jpg)
![](https://kurplus1269.com/wp-content/uploads/2021/02/152302188_10217229579925728_716363111108944714_o-1024x768.jpg)